DC-21232A



OM5 , 12C MPO - LC Extreme Hi-D, MPO CASSETTE
ผู้รับเหมาและโครงการต่างๆ ราคาพิเศษ

ขอใบเสนอราคาโทร
E-mail : info@interlink.co.th
TEL : 02-666-1111

Description

OM5 , 12C MPO - LC Extreme Hi-D, MPO CASSETTE
ผู้รับเหมาและโครงการต่างๆ ราคาพิเศษ

ขอใบเสนอราคาโทร
E-mail : info@interlink.co.th
TEL : 02-666-1111

Additional information

range-name DATA CENTER Product
sub-range-name MPO FIBER PATCH PANEL & SNAP-IN ADAPTOR
part-range-name
primary-brand LINK

Download Catalog



DC-21232A