DC-20343A



OM4 , 24C 2X MPO - LC CASSETTE LGX, Snap-In
ตลับ MPO - LC
ผู้รับเหมาและโครงการต่างๆ ราคาพิเศษ

ขอใบเสนอราคาโทร
E-mail : info@interlink.co.th
TEL : 02-666-1111

Description

OM4 , 24C 2X MPO - LC CASSETTE LGX, Snap-In
ตลับ MPO - LC
ผู้รับเหมาและโครงการต่างๆ ราคาพิเศษ

ขอใบเสนอราคาโทร
E-mail : info@interlink.co.th
TEL : 02-666-1111

Additional information

range-name DATA CENTER Product
sub-range-name MPO FIBER PATCH PANEL & SNAP-IN ADAPTOR
part-range-name
primary-brand LINK

Download Catalog



DC-20343A