UT-9125D-10 SFP 1.25G Transeiver Module, SM 1310 nm 10 Km. With DDMI, Duplex LC Connector (Cisco, & Other Compatible)



UT-9125DHP-10 - SFP 1.25G, TRANSCEIVER, SM 1310 nm., 10 km.
อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125D-10
รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM)
รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 10 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time

ผู้รับเหมาและโครงการต่างๆ ราคาพิเศษ

ติดต่อขอใบเสนอราคา
E-mail : info@interlink.co.th
TEL : 02-666-1111



Description

UT-9125DHP-10 - SFP 1.25G, TRANSCEIVER, SM 1310 nm., 10 km.
อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125D-10
รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-Mode (SM)
รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 10 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time

ผู้รับเหมาและโครงการต่างๆ ราคาพิเศษ

ติดต่อขอใบเสนอราคา
E-mail : info@interlink.co.th
TEL : 02-666-1111


Additional information

range-name SFP, SFP+
sub-range-name SFP 1.25G TRANSCEIVER MODULE w/DDMI Function
part-range-name
primary-brand LINK